หน้าแรก  gallery  forum  member list  us  link  สมัครสมาชิก       

login : songtat
❤ like : 101

contents : 1

Bookmark and Share  
 ALL STAR PROFESSIONAL DRIFT THAILAND 2012
16 กุมภาพันธ์ 2012, 22:32

ดีใจจัง!     
จะพาไปชมแข่งดริ๊ฟรถ (DRIFT) ครับ

ในงาน ALL STAR PROFESSIONAL DRIFT THAILAND 2012 ที่สนามแข่ง โบนันซ่า เขาใหญ่ นครราชสีมา

Image

ผมขออนุญาติน้าส่อง (สุดหล่อ) ย้ายภาพแข่งดริ๊ฟมันส์ๆที่สนามแข่งโบนันซ่าเขาใหญ่ ไปตั้งเป็นกระทู้ให้นะครับ..
เพื่อนๆจะได้ชมภาพใหญ่เต็มๆตากับรายการ All Star Professional Drift Thailand 2012 ครับ..

แหม! อยากบอกว่ามันเร้าใจน่าดู เพื่อนๆคลิ๊กลิงค์ตามไปชมกันเลยครับ All Star Professional Drift Thailand 2012

ปล.ขอบคุณน้าส่องมากๆสำหรับรูปแข่งดริ๊ฟงามๆ..ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างอัพอะไร น้ามาช่วยอัพซึ้งใจจริงๆครับ..

❤ (4)

Name 

songtat21 กุมภาพันธ์
ขอบคุณครับน้ายักษ์ ที่ทำลิ้งก์ให้ใหม่ครับผม
2222 views   0 comments    
ALL STAR PROFESSIONAL DRIFT THAILAND 2012
2222 views   0 comments