หน้าแรก  gallery  forum  member list  us  link  สมัครสมาชิก       

login : Jeejii
❤ like : 16

contents : 15

Bookmark and Share  
 Palio <3<3
27 มิถุนายน 2010, 20:55

ดีใจจัง!     
ยิปปี้! (:
วันนี้ผมไป palio มาฮะ >O<
อยู่ตั้งเขาใหญ่แน่ะ แต่เดินทางแป๊บเดียวเองฮะ -w-
แต่ไปวันอาทิตย์ไม่สนุกเลยครับ คนเยอะมาก
อยากไปแบบ ไม่มีคนฮะ ผมจะได้ถ่ายรูปเยอะๆ!
แต่ว่าวันนี้รูปที่ถ่ายทั้งหมดก็อยู่กับป๋า. ป๋าชอบงุบงิบรูปไว้คนเดียวฮะ!
ถ้าไม่เตือนนี่ลืมไปเลย~

ออกจากบ้านก็สิบโมงกว่าๆแล้วครับ แถมผมยังไม่ได้เอาเงินไปด้วย
ก็ไม่มีใครบอกผมเลย ว่าวันนี้จะไปออกไปข้างนอก
กะว่าจะดูซีรีย์ให้จบเลย แย่จัง = =
เอาไปดูบนรถซักพักน้องก็เวียนหัวฮะ! เพราะมันเป็นภาษาเกาหลี ซับฯไทย.
แล้วก็ไปแวะทานข้าวที่ฟาร์มโชคชัยด้วยฮะ! ไปทานเสต็ค.
น่าเสียดายที่มันมีเมนูนิดเดียว แถมยังไม่ใช่แบบกระทะร้อน มันเลยจืดชืดโคตร!
ส่วนขากลับเนี่ย หลับสนิทเลยฮะ - -
ทั้งอิ่มทั้งเหนื่อย ผมเล่นเดินเข้ามันทุกร้านเลย ป๋ากับน้องฃายคนเล็กก็ถ่ายรูป.
บลาบลาบลา; แต่ก็สนุกดีฮะ! XD

Image

พรุ่งนี้ก็ไปเรียนแล้ว เบื่อจังฮะ. -0-
ไม่อยากไปวันอังคารเลย~ ผมต้องเจอครูสุดโหดจากafricaอีกแน่ๆฮะ T^T
อาทิตย์ที่แล้วเค้าก็บอกใหพวกผมวิ่งรอบสนามบอลที่ใหญ่โคตรๆ ๓๐ รอบแน่ะฮะ
แถมยังบอกอีกว่า ๓๐ รอบน่ะ ที่ประเทศเค้ามันแค่วอร์มอัพ.
อย่าเอาบ้านเค้ากับบ้านเรามารวมกันสิฮะ TTOTT
มันคนละอย่างกันนะ! ตอนนี้ก็ยังปวดขาไม่หายเลยฮะ~

ไปดูซีรีย์ต่อละครับ! แล้วเดี๋ยวซักพักผมจะไปนอน :'D
ฝันดีผีจับก้นฮะทุกคน <3<3

❤ (0)

Name 

2295 views   0 comments    
(^) Special Day :D
1909 views   0 comments 
110204 - แอบเซ็งเบาเบา กับละครไทยเกินความจริง
2080 views   0 comments 
250111 - ถ้าผมจะอัพรูปโหดขนาดนี้ ? X)
2246 views   0 comments 
230111 - )
2996 views   0 comments 
สอน ! ทำdessktop Windows ให้เหมือน Mac OS X)
6400 views   0 comments 
อวด ! ไม่ต้องมีแม็คก็ทำหน้าจอแบบแม็คได้ :D
2557 views   0 comments 
한국의 스파게티 ✔
2285 views   0 comments 
วุ๊วว ว! บล๊อกจ๋า ฉันคัมแบ๊ค > <
2083 views   0 comments 
[อย่าได้แคร์] กีต้าร์ สเก็ตบอร์ด หมอน&ชาเขียวใส่นม
2688 views   0 comments 
[รสร.] อวดพานวันไหว้ครู
5355 views   0 comments 
คิดไม่ออก -3-!
7969 views   0 comments 
ปาร์ตี้โรตีสายไหม <3<3
2818 views   0 comments 
Palio <3<3
2295 views   0 comments 
You're Beautiful <3<3
4861 views   0 comments 
สำรวจเว็บป๋าตอนที่๑ :D