[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'title'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'url'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'title'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'url'
ถามเรื่อง ฟิลเตอร์ครับ น้ายักษ์
หน้าแรก  gallery  forum  member list  us  link  สมัครสมาชิก   เข้าสู่ระบบ    
 †

หน้าแรก » คุยข่าวบอกเก้าเล่าสิบ

วันเวลาปัจจุบัน 21 ตุลาคม 2017, 13:43  Bookmark and Share  

ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบกระทู้ 

1.  15 ธันวาคม 2010, 19:43   post id:4658
 ชูศักดิ์  เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: พฤศจิกายน 2010 โพสท์: 5      ได้ใจ : 3      มอบใจ : -7  

.

น้ายักษ์ครับ ป้อมนะครับ ขอสอบถามเรื่องฟิลเตอร์ครับ ถ้ามาถึงแล้ว ผมรบกวนน้ายักษ์ บอกผมด้วยนะครับ  อยากได้มากครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับน้ายักษ์ และใกล้จะปีใหม่แล้ว ผมขออวยพรให้น้ายักษ์ มีแต่ ความสุขตลอดปี 2554 นี้และ ปี ต่อๆไปด้วยนะครับ รักษาสุขภาพนะครับ จะได้ไปเที่ยวด้วยกันบ่อยๆครับ

Quick Comment
ชูศักดิ์ :แป๊บเดียวก็จะปีใหม่อีกแล้วครับ น้ายักษ์ ปีนี้ขอให้น้ายักษ์มีความสุข มากกว่าปีที่แล้ว 100 เท่า 1000
ตอบกระทู้และอ้างถึง
2.  15 ธันวาคม 2010, 22:41   post id:4659
thailand.png naryak เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: ธันวาคม 2009 โพสท์: 3068      ได้ใจ : 808      มอบใจ : 2029  

ถ้าความรู้คือสมบัติโลก จงค้นหาฝึกฝนและพลิกผ่ามือด้วยตัวเอง..
อย่าให้ใครมาบอกว่า ลงคอร์สนี้แล้วคุณจะถ่ายรูปแบบพลิกผ่ามือ..

.

ชูศักดิ์  wrote: [View Post]
น้ายักษ์ครับ ป้อมนะครับ ขอสอบถามเรื่องฟิลเตอร์ครับ ถ้ามาถึงแล้ว ผมรบกวนน้ายักษ์ บอกผมด้วยนะครับ  อยากได้มากครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับน้ายักษ์ และใกล้จะปีใหม่แล้ว ผมขออวยพรให้น้ายักษ์ มีแต่ ความสุขตลอดปี 2554 นี้และ ปี ต่อๆไปด้วยนะครับ รักษาสุขภาพนะครับ จะได้ไปเที่ยวด้วยกันบ่อยๆครับ

สวัสดีครับน้องป้อม ขอบคุณก่อนอื่นเลยที่เข้ามาอวยพรปีใหม่ให้ผมครับ..
ยังไงก็ขอให้สิ่งดีๆพรดีๆส่งกลับไปที่น้องป้อมและครอบครัวด้วยน๊าาา..
เรื่องฟิลเตอร์เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะโทรถามเพื่อนให้ครับ ได้เรื่องยังไงจะเข้ามาแจ้งให้ทราบอีกที..
ผมเห็นรูปป้อมไปยี่เป็งและตัดผมใหม่ดูแล้วก็หายคิดถึงแล้ว น่าเสียดายที่ไม่ได้ไปพม่าด้วยกันไม่งั้นคงมันส์แน่ๆ..
เพราะบางเวลาว่างๆไม่มีอะไรพวกเราก็เฮฮากันและยังพูดถึงป้อมอยู่เลย..
ไว้โอกาสหน้าคงได้ออกทริปด้วยกันอีกครับ...

3.  17 ธันวาคม 2010, 22:57   post id:4662
naryak
.

น้องป้อมครับวันนี้ผมโทรถามเพื่อนให้แล้ว ฟิลเตอร์ยังมาไม่ถึงครับ..
เท่าที่สอบถามคิดว่าไม่น่าทันสิ้นปีนี้ ผมเองก็กะให้ได้ของทันถ่ายปีใหม่..
แต่ก็ต้องเข้าใจเน๊าะว่าเขาส่งมาทางเรือก็เลยกินเวลามากหน่อย..
 วันนี้เพื่อนบอกว่าในไทยดีก็มีโพสขายราคาประมาณหมื่นเจ็ด..!!!
ดูแล้วแพงม๊ากมากๆ เพราะตอนที่ผมซื้อจากไทยดีเช่นกันหมื่นห้าแต่ได้ฟิลเตอร์สีอีก 3 แผ่นครับ...
ยังไงรอต่อไปน๊าาา  

ชูศักดิ์ :ขอบคุณมากครับน้ายักษ์ อิอิ ปีใหม่นี้มีโปรแกรมไปเที่ยวที่ใหนหรือเปล่าครับ , naryak:แล้วป้อมไปเที่ยวไหนครับ..
4.  20 ธันวาคม 2010, 22:10   post id:4683
naryak
.

naryak wrote: [View Post]
  • ชูศักดิ์ :ขอบคุณมากครับน้ายักษ์  อิอิ ปีใหม่นี้มีโปรแกรมไปเที่ยวที่ใหนหรือเปล่าครับ

ปีใหม่ผมพาครอบครับไปเที่ยวเกาะกูดตามที่พี่มงคลแนะนำครับป้อม..
ก็บอกแล้วว่าผมอ่ะชอบเที่ยวภูเขา แต่ปีนี้โดนครอบครัวรวมหัวบล๊อกและตั้งโจทย์ว่า..
ห้ามไปภูเขา..ห้ามกางเต้นท์นอน..ห้ามทำกับข้าวกินเอง (เด็ดขาด!!!! 555+ )..  

5.  25 ธันวาคม 2010, 13:48   post id:4742
 ชูศักดิ์  เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: พฤศจิกายน 2010 โพสท์: 5      ได้ใจ : 3      มอบใจ : -7  

.

ขอบคุณน้ายักครับที่ช่วยเป็นธุระให้ทุกเรื่องเลยครับ และก็น่าอิจฉาจังเลยครับ ที่จะได้หยุดพักผ่อนไปเที่ยว ทะเล กัน ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ และเที่ยวเผื่อผมด้วยนะครับ ที่สำคัญน้ายักอย่าลืม ภาพสวยๆ มุม สวยๆ มาฝากนะครับ โอกาศหน้าผมจะได้ไป ก๊อบมุมครับ ฮาฮา
 naryak (28 ธันวาคม) 
naryak:วันไหนไปเที่ยวแถวๆบ้านป้อมจะโทรไปรบกวนให้เป็นไกด์ให้นะครับ..

ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบกระทู้  หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 1 หน้า

ค้นหาหัวข้อกระทู้: 0 สมาชิก, 0 ซ่อนอยู่ 1 ผู้ใช้งานทั่วไป
สมาชิกที่ใช้งานขณะนี้: ไม่มี