[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'title'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'url'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'title'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'url'
เรื่องง่ายๆที่ผู้หญิงไม่รู้..
หน้าแรก  gallery  forum  member list  us  link  สมัครสมาชิก   เข้าสู่ระบบ    
 †

หน้าแรก » คุยข่าวบอกเก้าเล่าสิบ

วันเวลาปัจจุบัน 25 กรกฎาคม 2017, 19:31  Bookmark and Share  

ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบกระทู้ 

1.  24 ธันวาคม 2009, 14:07   post id:320
thailand.png naryak เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: ธันวาคม 2009 โพสท์: 3068      ได้ใจ : 808      มอบใจ : 2029  

ถ้าความรู้คือสมบัติโลก จงค้นหาฝึกฝนและพลิกผ่ามือด้วยตัวเอง..
อย่าให้ใครมาบอกว่า ลงคอร์สนี้แล้วคุณจะถ่ายรูปแบบพลิกผ่ามือ..

.

เรื่องของความรักกับความสุขที่แท้จริง.. :mryellow:

วันหนึ่ง ณ.โต๊ะอาหารของน้องเจนนี่..

คุณพี่ขาวันนี้น้องเห็น Benz clk จอดอยู่สวยม๊ากมากเลยคะ..
  ก็อย่างนั้นแหละ..
  คุณพี่ขามันสวยจริงๆนะคะ เปิดประทุนได้ด้วยค่ะคุณพี่..
  ผมว่ามันไม่ใช่ความสุขที่แท้จริงนะน้องเจนนี่..
  แล้วอะไรคือความสุขที่จริงค่ะ..
  ออเออ เออออ...
  ...อะไรค่ะ
  เรือมั๊ง! (ก็มันนึกไม่ออกก็ตอบมั่วๆไป..)
  เรืออะไรคะคุณพี่..
  เรือดำน้ำไงจ๊ะที่รัก.. (มาปิ๊งได้วินาทีสุดท้าย...555+)

Quick Comment
ตอบกระทู้และอ้างถึง
2.  27 ธันวาคม 2009, 12:26   post id:352
naryak
.

นิ้วขาดจะเลี้ยงเมียมั๊ย... :oops:

เจนนี่กำลังสับหมูพร้อมคุยโทรศัพท์ในครัวเสียงดังเชียว..
  ระวังนะเดี๋ยวก็สับนิ้วขาดหรอก (ผมเตือนด้วยน้ำเสียงที่ดังกลบเสียงเธอ..)
เจนนี่หยุดคุยหยุดสับหมูแล้วรีบเข้ามากอดพร้อมสบตาผม..
  นิ้วขาดแล้วจะเลี้ยงเมียมั๊ยจ๊ะ..
  ออเออออ เอออออ
  จะเลี้ยงมั๊ยถ้าน้องนิ้วขาด..
เจนนี่เริ่มทำหน้าฉงนเพราะผมไม่ตอบเธอสักที เธอก็จะถามย้ำขึ้นอีก..
  ว่าไงจ๊ะถ้าาาาา...
  นิ้วขาดมันไม่เกี่ยวกับความรักเฉพาะจุดนี่ครับ.. 555+

3.  04 มกราคม 2010, 14:38   post id:398
naryak
.

เหนื่อย.. 8)

หลังจากคู่รักนิรันดร์กาลทำงานห้ามรุ่งห้ามค่ำมาตลอดเดือนจนถึงวันหยุดปีใหม่..
  เฮ้ย!เหนื่อยจังเลย..
  คุณพี่ขาเหนื่อยก็รีบนอนซิจ๊ะ..
  วันหยุดทั้งทีจะให้ผมรีบนอนไปไหนจ๊ะที่รัก..
  ก็เห็นคุณพี่บ่นว่าเหนื่อย..
  ทำให้ผมหายเหนื่อยซิจ๊ะที่รัก..
  น้องเจนนี่ไม่ใช่หมอ อีกอย่างน้องเจนนี่ยังอบไอน้ำไม่เสร็จนะคะ
  เฮ้ย! เหนื่อย เหนื่อย เหนื่อย..
  คุณพี่ขาเหนื่อยนักหนา..
  ก็เหนื่อยเพราะคุณไม่เข้าใจนะซิ.. (555+)

4.  09 มกราคม 2010, 12:19   post id:424
naryak
.

ไม่อยากอิ่มทิพย์  :oops:

วันศุกร์ที่ผ่านมาผมกำลังอยู่ในห้องประชุมแล้วระบบสั่นก็เตือนว่า "น้องเจนนี่" โทรด่วนมาหา..
คุณพี่ขารีบไปรับลูกๆที่โรงเรียนด้วยนะคะ น้องเจนนี่ทำรายงานสรุปยอดยังไม่เสร็จค่ะ..
ผมก็ประชุมไม่เสร็จเหมือนกัน งั้นให้ลูกเรานั่งรถโรงเรียนกลับบ้านแล้วกันนะ..
อุีย! ไม่ดีหรอกค่ะคุณพี่ขา รีบๆสรุปแล้วก็รีบไปรับลูกน้าๆ..
ผมจะรีบสรุปได้ไงโทรให้ลูกขึ้นรถโรงเรียนกลับเถอะ..
คุณพี่ขาน้องเจนนี่สงสารลูกน้อยตาดำๆจังเลยค่ะ..
แหม! ลูกเราไม่ใช่เทวดาสักหน่อยทำไมจะนั่งรถโรงเรียนกลับไม่ได้..
เป็นซิจ๊ะคุณพี่เองก็เป็นเทวดาสำหรับน้องจ๊ะ..
ไหม้ม้ายยไม่.. ผมไม่อยากเป็นเทวดา..
อ้าว! ไม่ทำคุณพี่ไม่อยากเป็นเทวดาค่ะ..
เอออออ ออเอออ..
ทำไมค่ะ..
ก็น้องเจนซี่เซ็กซี่ออกอย่างนี้  จะผมทนอิ่มทิพย์อย่างนั้นเหรอ..555+

5.  20 มกราคม 2010, 09:46   post id:481
naryak
.

ชุดนอนเป็นเหตุให้ซื้อชุดคลุม.. :shock:

เลิกงานกลับถึงบ้านน้องเจนนี่ใส่ชุดนอนโปร่งใสตัวโปรดหลังจากอาบน้ำเสร็จ...

น้องเจนนี่จ๊ะ! ขออาบน้ำก่อนนะผมมีเรื่องอยากคุยด้วย..
  คุณพี่มีเรื่องอะไรไว้คุยพรุ่งนี้ก็ได้นี่คะ..
  เอออออ ออเอออ คุยกันคืนนี้เถอะนะ... แป๊บเดียวเดี๋ยวผมมานะจ๊ะ....

ที่โต๊ะอาหารเช้าของวันรุ่งขึ้น..

คุณพี่ขาเมื่อคืนมีเรื่องอะไรจะคุยค่ะ พอดีน้องเจนนี่หัวถึงหมอนก็หลับไปเลย..
  อ๋อ!ไม่มีแล้วจ๊ะ วันนี้ผมจะไปพารากอนจะฝากซื้ออะไรมั๊ย..
  คุณพี่จะไปซื้ออะไรเหรอคะ..
  ซื้อชุดคลุมจ๊ะ..
  คุณพี่จะซื้อชุดคลุมมาทำอะไรค่ะ..
  ก็ซื้อมาคลุมหมอนข้างไงจ๊ะน้องเจนนี่.. (เรื่องง่ายๆไม่เข้าใจประชดเธอตรงๆซะเลยเอ้า! 555+)  

ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบกระทู้  หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 1 หน้า

ค้นหาหัวข้อกระทู้: 0 สมาชิก, 0 ซ่อนอยู่ 1 ผู้ใช้งานทั่วไป
สมาชิกที่ใช้งานขณะนี้: ไม่มี