[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'title'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'url'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'title'
[Icy Phoenix Debug] PHP Notice: in file /includes/page_header.php on line 599: Illegal string offset 'url'
ทัชมาฮาล (Taj Mahal) สุสานรักนิรันดร์กาล
หน้าแรก  gallery  forum  member list  us  link  สมัครสมาชิก   เข้าสู่ระบบ    
 †

หน้าแรก » ภาพถ่ายกะถ่ายภาพ

วันเวลาปัจจุบัน 22 กรกฎาคม 2017, 23:45  Bookmark and Share  

ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบกระทู้ 
ไปที่หน้า ย้อนกลับ  1, 2, 3, 4
46.  19 กันยายน 2010, 18:55   post id:3502
thailand.png naryak เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: ธันวาคม 2009 โพสท์: 3068      ได้ใจ : 808      มอบใจ : 2029  

ถ้าความรู้คือสมบัติโลก จงค้นหาฝึกฝนและพลิกผ่ามือด้วยตัวเอง..
อย่าให้ใครมาบอกว่า ลงคอร์สนี้แล้วคุณจะถ่ายรูปแบบพลิกผ่ามือ..

.

Image

Quick Comment
ตอบกระทู้และอ้างถึง
47.  19 กันยายน 2010, 18:55   post id:3503
naryak
.

Image

48.  19 กันยายน 2010, 18:56   post id:3504
naryak
.

Image

49.  19 กันยายน 2010, 18:57   post id:3505
naryak
.

Image

*ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่แวะมาชมครับ.. :Thank:
 Depth (17 มิถุนายน) 
50.  23 กันยายน 2010, 15:25   post id:3589
blank.gif vintagebokeh เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: ธันวาคม 2009 โพสท์: 118      ได้ใจ : 73      มอบใจ : 9  

Classic Bokeh is My Life ..

.

งดงาม...
 naryak (23 กันยายน) 
naryak:โอ๊ย! น้าต้อมมาทั้งทีพูดสั้นๆแค่นี้นะ..ยังไงก็ขอบคุณที่แวะมานะครับ..
51.  29 กันยายน 2010, 09:37   post id:3714
vintagebokeh
.

เอาอีกพี่...ไปทั้งเดือนเอามาแค่นี้เหรอ...  

naryak:ขอบคุณพี่ต้อมนะครับที่ติดตาม แต่ถ้าเอามาลงอีกมันก็มุมซ้ำๆแล้วครับพี่ เอาไว้ผมเอาที่อื่นมาโพสเน๊าะ..
52.  03 ตุลาคม 2010, 22:46   post id:3802
 KANOK-D เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: ธันวาคม 2009 โพสท์: 7      ได้ใจ : 2      มอบใจ : 0  

.

รูปสวยดีครับ
 naryak (04 ตุลาคม) 
naryak:ขอบคุณมากครับ.., naryak:V ขอบคุณคุณดวงดาวกระทู้ด้านล่างด้วยครับ..ขอบคุณครับ..
53.  04 สิงหาคม 2011, 18:33   post id:4207
 ดวงดาว                 

.

naryak wrote: [View Post]
2 ปี แห่งความทรมาน ผมน่าจะเข้าใจความรู้สึกของพระองค์ได้ดี เพราะเคยเสียลูกชายคนที่ 2 ไปตอนแกอายุเพียง 2 ขวบกว่าๆ..
2 ปี จริงๆครับกว่าจะทำใจได้ และตลอดระยะเวลานั้น..

หลายครั้งที่นั่งดูรูปน้องเจมส์ แล้วอยู่ๆน้ำตาก็ไหลออกมา..

หลายครั้งที่คิดถึงลูกมาก จนต้องเอาเสื้อผ้าที่ลูกเคยใส่มากอดมาดม แล้วสะอื้นอยู่คนเดียว..

หลายครั้งที่กับแฟนนั่งมองตากันเฉยๆ แล้วผวาเข้ากอดซบไหล่..ร้องไห้หาลูกโดยไม่พูดจากัน..

Image

อ่านตรงนี้แล้วเศร้าและเสียใจด้วยนะค่ะ

54.  17 ธันวาคม 2011, 23:25   post id:6486
 anocha                 

.

บรรยายควาามรักได้สะเปะสะปะมากแต่ก็สนุกนะ

55.  09 มิถุนายน 2012, 07:57   post id:7020
thailand.png dej เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: กันยายน 2010 โพสท์: 78      ได้ใจ : 59      มอบใจ : 72  

Nikon Lover

.

พี่ขอก๊อปรูปใส่iphone จะเอาไปก๊อปมุมครับ  
 naryak (09 มิถุนายน) 
naryak:โอ๊วขนาดนั้นเลยเหรอครับ ตัวลอยเลยล่ะ
56.  09 มิถุนายน 2012, 22:09   post id:7021
thailand.png naryak เพศ: ชาย ลงทะเบียนเมื่อ: ธันวาคม 2009 โพสท์: 3068      ได้ใจ : 808      มอบใจ : 2029  

ถ้าความรู้คือสมบัติโลก จงค้นหาฝึกฝนและพลิกผ่ามือด้วยตัวเอง..
อย่าให้ใครมาบอกว่า ลงคอร์สนี้แล้วคุณจะถ่ายรูปแบบพลิกผ่ามือ..

.

รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ..พี่เดชจะไปทัชมาฮาลเดือนไหนเหรอครับ..
เรื่องก๊อบมุมแหมพี่เดชก็ว่าไป ผมว่าไปถึงที่นั่นรับรองพี่เดชมองมุมทะลุปุโปร่งกว่าผมแยะ..
แต่อาจจะได้มุมน้อยกว่าผมก็ได้นะถ้าไม่เตรียมตัวและไม่อึดพอ ก็ไม่ใช่อะไรหรอกครับ "อากาศมันร้อนมั๊กๆ" นั่นเอง..
อยากให้พี่เดชเตรียมถุงผ้าที่สวมรองเท้าเผื่อไปด้วย จริงๆโปรเกาบอกว่าตอนซื้อตั่วเขาจะแจกถุงกระดาษสวมรองเท้าให้..
แต่วันนั้นผมและคนอื่นๆ (คนส่วนใหญ่) ไม่ได้รับแจกจึงจำใจต้องถอดรองเท้าเดิน..(เดินไม่ได้ต้องวิ่งสถานเดียวไม่งั้นพองแน่ๆ..)
ถุงเท้าบางๆที่ใส่ก็ "เอาไม่อยู่" เพราะพื้นหินอ่อนมันระอุยังกะ "กระทะทองแดง" (เอ๊ะพูดยังกะเคยลงมาแล้ว 55)...
โชคดีวันนั้นเด็กอินเดียเก็บถุงสวมรองเท้าเก่ามาขายให้จึงสามารถกลับขึ้นไปบน   Taj mahal ได้อีกครั้งไม่งั้นคงรอเย็นๆหมดเวลาแสงดีไปเลยครับ...

อีกมุมที่ผมมองไว้ด้วยสายตาระห้อยก็คือมุมด้านหลัง Taj อ่ะครับ กำแพงด้านหลังของ Taj mahal จะติดแม่น้ำ..
ถ้าพี่เดชมีโอกาสอยู่หลายวันผมว่าต้องหาทางไปอีกฝั่งของแม่น้ำเส้นนั้นให้ได้ ส่วนด้านหน้าของทัชมาฮาลไม่ต้องพูดถึง "สลัมดีๆนี่เอง"..
ไม่อยากเชื่อก็ต้องเชื่อสิ่งมหัศจรรย์ที่สวยงามที่สุดของโลกด้านหน้าแออัดไปด้วยบ้านเรือนส้วมสาธารณะที่เดินผ่านก็แทบจะอ้วกแล้ว..
เออ! แต่ว่าพี่เดชเคยไปมาแล้วนี่นา..ได้ยินโปรเกาบอกว่าพี่เดชประสพอุบัติเหตุในห้องพักก็เลยไม่ได้เข้าไปในทัชมาฮาล..
เอาใหม่ครับทีนี่เตรียมหนังกะติกไปด้วยเผื่อเจอเจ้าลิงเจ้ากรรมอีกจะได้ "กำจัดกรรม" นั่นเสีย..555+

ปล. พี่เดชไปทัชมาฮาลเพื่อลอง D4 กับ D800E หรือเปล่าครับนี่ แฮะๆรอชมภาพสวยๆนะครับ...

ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบกระทู้  หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 4 หน้า
ไปที่หน้า ย้อนกลับ  1, 2, 3, 4

ค้นหาหัวข้อกระทู้: 0 สมาชิก, 0 ซ่อนอยู่ 1 ผู้ใช้งานทั่วไป
สมาชิกที่ใช้งานขณะนี้: ไม่มี